14:30 <9> Suwon Bluewings - Pohang Steelers <3> +1/4 0-0

AUSVPL

15:00 <12> Hume đô thị - Avondale Heights <6> +1 0-1

AUSVPL

15:00 <5> Dandenong Th.

Bạn đang xem: Bóng đá wap

- Altona thành phố <13> - 1/4 0-0

NHATA

15:00 <3> Kawasaki Fro. - Nagoya Grampus <10> - một nửa 1-0

AUSA

15:05 <12> Perth Glory - Sydney FC <7> +1/4 0-1

AUSSL

15:30 <9> Adelaide Olympic - West Torrens <10> - 1 -

VNB

15:30 <4> Đăk Lăk - bắt buộc Thơ <6> -

AUSA

15:45 <5> Macarthur FC - WS Wanderers <10> +1/4 -

NGB

16:00 <13> Tom Tomsk - Kamaz <14> - 1/4 -

NGB

16:00 <8> Yenisey - Metallurg Lipetsk <19> - 1 1/4 -

SINA

16:30 <8> Young Lions - Alb. Niigata (SIN) <3> -

SINA

16:30 <7> Balestier Kh. - Tanjong Pagar <1> -

VNA

17:00 <11> Thanh Hóa - SHB Đà Nẵng <5> - 1/4 -

VNB

17:00 <5> Bình Phước - ĐT Long An <12> -

VNB

17:00 <2> Khánh Hòa - Phù Đổng <10> -

BULA

17:30 <13> Lok. Sofia - Botev Vratsa <12> - 3/4 -

TNKA

17:30 <8> Hatayspor - Fatih Karagumruk <9> - một nửa -

NHAT3

17:30 <15> Sagamihara - Azul Claro Numazu <4> - 1/4 -

IRNA

17:30 <12> Havadar SC - Mes Rafsanjan <5> +1/4 -

BDNB

18:00 <11> CD Estrela - Feirense <5> +0 -

NGA

18:00 <16> Khimki - FK Sochi <3> +1/2 -

NGA

18:00 <15> Ufa - Nizhny Nov <11> - 1/2 -

NGB

18:00 <3> Torpedo Moscow - Baltika <6> +0 -

NGB

18:00 <10> Spartak Moscow B - SKA-Khabarovsk <7> +1/4 -

NGB

18:00 <12> Veles Moscow - Tekstilshchik Ivanov <20> - 1 -

VNB

18:00 <11> Phố Hiến - Phú lâu <3> -

VNB

18:00 <8> Bà Rịa Vũng Tàu - CA nhân dân <9> -

IRNA

18:30 <13> Tractor SC - Foolad Khozestan <7> +0 -

POLB

18:40 <11> Odra Opole - Arka Gdynia <5> +1/4 -

DENB

18:45 <3> Hvidovre IF - Helsingor <1> +1/4 -

ANHU23

19:00 <1-8> Liverpool U23 - Tottenham U23 <1-6> -

DUC4BA

19:00 <20> Rosenheim - Memmingen <14> +1/2 -

DUC4DB

19:00 <7> Babelsberg - Auerbach <17> - 1 1/4 -

DUC4DB

19:00 <16> FC Eilenburg - VSG Altglienicke <8> +1 1/4 -

BLRC

19:00 <6> Gomel - Dinamo Minsk <1> -

LATA

19:00 <5> Riga FC - Valmiera / BSS <9> -

MDVA

19:00 <7> Zimbru - FC Balti <6> -

CZEU19

19:00 <12> Brno U19 - Pribram U19 <11> -

TDC

19:00 Kalmar - Djurgardens <5-2> +0 -

VNA

19:15 <13> hà nội thủ đô FC - tp.hcm <8> - 1 -

ANHA

19:30 <13> Brighton - Liverpool <2> +1 -

ANHB

19:30 <23> Barnsley - Fulham <1> +1 1/4 -

DUB

19:30 <16> Dynamo Dresden - St. Pauli <3> +1/4 -

DUB

19:30 <5> Hamburger - Erzgebirge Aue <17> - 1 -

DUB

19:30 <8> Paderborn 07 - Fort.Dusseldorf <14> - ba phần tư -

NGB

19:30 <5> Neftekhimik Nizh - Akron Togliatti <9> - một nửa -

ESTA

19:30 <11> Tallinna Kalev - Kuressaare <6> +1 -

CZEB

19:30 <15> MFK Chrudim - Dukla Praha <8> - 1/4 -

IRNA

19:30 <14> Fajr Sepasi - Padideh Khorasan <16> - 1/4 -

ALBA

19:45 <3> Vllaznia Shkoder - KF Tirana <1> -

AZEA

19:45 <8> Səbail FK - Keşla FK <6> +1/4 -

WALA

19:45 <1> The New Saints - Penybont <2> - 1 50% -

CAFCL

20:00 Mamelodi Sun. - Ahly Cairo -

CAFCL

20:00 Etoile Sahel Sousse - Esperanse ST -

TBNA

20:00 <20> Levante - Espanyol <12> - 1/4 -

ITB

20:00 <11> Reggina - Perugia <10> +1/2 -

ITB

20:00 <14> Ternana - Cosenza <17> - 3 phần tư -

ITB

20:00 <1> Lecce - Brescia <3> - 50% -

DUC3

20:00 <13> Vik.Koln - Wehen <8> +0 -

DUC3

20:00 <16> Turkgucu-Ataspor - Magdeburg <1> +1 1/4 -

DUC3

20:00 <18> Verl - Waldhof Man. <6> +1/4 -

DUC3

20:00 <3> Ein.Braunschweig - Saarbrucken <4> - 50% -

DUC3

20:00 <2> Kaiserslautern - Havelse <20> - 1 1/2 -

DUC4BA

20:00 <8> Buchbach - Augsburg II <10> +0 -

DUC4BA

20:00 <18> Greuther Furth II - Wacker Burghausen <5> -

DUC4BA

20:00 <17> Schalding Hein. - FC Pipinsried <12> - một nửa -

DUC4BA

20:00 <4> Schweinfurt - Eltersdorf <15> - 2 1/4 -

DUC4BA

20:00 <1> SpVgg Bayreuth - VfB Eichstatt <9> - 1 3/4 -

DUC4BA

20:00 <7> TSV Aubstadt - Illertissen <3> - ba phần tư -

DUC4BA

20:00 <19> TSV 1896 Rain - Nurnberg II <13> -

DUC4N

20:00 <3> SSV Ulm - Astoria Walldorf <10> - 1 1/4 -

DUC4N

20:00 <1> Elversberg - TSV Schott Mainz <19> - 1 ba phần tư -

DUC4N

20:00 <15> FSV Frankfurt - Bahlinger <8> - 1/2 -

DUC4N

20:00 <5> Offenbach - Mainz II <4> - 1/4 -

DUC4T

20:00 <6> FC Koln II - Wegberg-Beeck <17> - 1 -

DUC4T

20:00 <15> Bonner SC - M.gladbach II <10> +0 -

DUC4T

20:00 <19> Uerdingen - RW Ahlen <14> -

DUC4T

20:00 <20> Homberg - Fort.Dusseldorf II <9> +0 -

DUC4T

20:00 <11> Lippstadt - SV Straelen <12> - 1/4 -

DUC4T

20:00 <8> Oberhausen - Essen <1> -

DUC4T

20:00 <16> A.Aachen - Sportfreunde Lotte <18> - 3/4 -

NGB

20:00 <4> Alania Vla - Olim. Dolgiye Prudy <15> - 1 1/4 -

NGB

20:00 <17> Rotor Volgograd - FK Orenburg <1> +3/4 -

BULA

20:00 <4> Cherno More - Arda Kardzhali <10> - ba phần tư -

ICELC

20:00 Grotta - HK Kopavogur -

ISRA

20:00 <9> HIK Shmona - Ashdod <10> +0 -

LITA

20:00 <8> Dziugas FC - FK Riteriai <4> -

MLTA

20:00 <3> Birkirkara - Valletta <8> -

MLTA

20:00 <5> Gzira Utd - Sirens <6> -

MLTA

20:00 <7> Gudja United - Mosta <9> -

TNKA

20:00 <15> Kasimpasa - Rizespor <19> - 1 -

TNKA

20:00 <18> Altay - Malatyaspor <20> - 1/2 -

TNKB

20:00 <6> Erzurum BB - Samsunspor <7> +0 -

DENB

20:00 <12> Jammerbugt - Vendsyssel FF <10> +3/4 -

EGYC

20:00 <13> El Gouna - Banha SC <9> -

DUC4DB

20:05 <6> Chemnitzer - Luckenwalde <10> - 1/2 -

ITA3

20:30 Carrarese - Modena +1/2 -

ITA3

20:30 Pistoiese - Cesena +3/4 -

ITA3

20:30 Virtus Verona - Lecco +1/4 -

ITA3

20:30 Ancona - Viterbese Calcio - 50% -

ITA3

20:30 Siena - Gubbio - 1/4 -

NGA

20:30 <8> Krylya Sovetov - Zenit <1> +1 1/4 -

NGA

20:30 <12> Arsenal-Tula - Din. Moscow <2> +3/4 -

HUNA

20:30 <8> Debreceni - Ujpest <9> +1/2 -

SRBA

20:30 <13> Proleter NS - Radnik Surdulica <10> - 50% -

CZEB

20:30 <7> Opava - Fotbal Trinec <14> - ba phần tư -

CZEB

20:30 <5> SK Prostejov - Usti & Labem <13> - 1/4 -

CZEB

20:30 <2> SK Lisen - Sellier&Bellot Vlasim <3> -

AUTB

20:30 <14> Dornbirn - Horn <13> - 1/4 -

IDNA

20:30 <11> PSIS Semarang - Bhayangkara <5> +3/4 -

OMAA

20:30 <10> Muscat Club - Nizwa Club <12> -

ALGA

20:30 <15> Hussein Dey - ASO Chlef <11> - 1/2 -

ALGA

20:30 <10> RC Arbaa - JS Kabylie <5> +1/2 -

OMAA

20:35 <14> Saham Club - Sohar Club (OMA) <8> -

OMAA

20:40 <3> Al Nahda (OMA) - Al Seeb <1> -

OMAA

20:45 <2> Dhofar - Oman Club <7> -

UAEA

20:45 <5> Al Shabab (UAE) - Al Wasl <9> - một nửa -

ANHU23

21:00 <1-4> Crystal Palace U23 - Man city U23 <1-1> -

ITA

21:00 <16> Spezia - Cagliari <17> +0 -

ITA

21:00 <20> Salernitana - Sassuolo <10> +3/4 -

PHB

21:00 <3> Ajaccio - SC Bastia <15> - 1/4 -

PHB

21:00 <4> Auxerre - Sochaux <5> +0 -

BDNB

21:00 <3> Rio Ave - Penafiel <8> - 3 phần tư -

NGB

21:00 <16> Kuban - Volgar Astrakhan <18> - 50% -

POLA

21:00 <16> Warta Poznan - Gornik Zabrze <6> +0 -

BIHA

21:00 <7> Velez Mostar - FK Tuzla thành phố <2> -

MKDA

21:00 <1> Shkupi - Rabotnicki <7> -

CROA

21:00 <7> Slaven Belupo - Istra 1961 <9> - một nửa -

ICELC

21:00 Vikingur Rey. - Vestmannaeyjar -

LATA

21:00 <7> Spartaks Jurmala - Rigas Futbola Skola <6> -

SVKA

21:00 <5> Sered - MSK Zilina <6> +0 -

SVKA

21:00 <1> Slo. Bratislava - Ruzomberok <3> - 1 1/4 -

SVKA

21:00 <11> Zlate Moravce - Liptovsky Mikulas <10> - một nửa -

SVKA

21:00 <7> Senica - Zemplin Michalovce <9> +1/4 -

SLOA

21:00 <6> Domzale - NK Radomlje <8> - ba phần tư -

CZEA

21:00 <9> Hradec Kralove - Zlin <11> - 50% -

CZEA

21:00 <13> Bohemians 1905 - Mlada Boleslav <6> +1/4 -

CZEA

21:00 <5> Slovacko - Banik Ostrava <4> - 50% -

INDA

21:00 <3> Hyderabad - ATK <2> +0 -

DUA

21:30 <4> Hoffenheim - Bayern Munich <1> +1 -

DUA

21:30 <7> Union Berlin - Stuttgart <17> - 1/4 -

DUA

21:30 <6> Freiburg - Wolfsburg <12> - 50% -

WALA

21:30 <9> Aberystwyth - Cardiff Metropolitan <8> +0 -

WALA

21:30 <11> Haverfordwest - Cefn Druids AFC <12> - 1 1/2 -

WALA

21:30 <7> Caernarfon Town - Barry Town <10> -

ANHA

22:00 <15> Brentford - Burnley <18> - 1/4 -

ANHB

22:00 <24> Peterborough Utd - Stoke thành phố <15> +1/2 -

ANHB

22:00 <10> Nottingham Forest - Reading <22> - 1 -

ANHB

22:00 <3> Bournemouth - Derby County <16> - 3 phần tư -

ANHB

22:00 <14> Blackpool - Swansea đô thị <17> - 1/4 -

ANHB

22:00 <19> Birmingham - Hull thành phố <21> - 1/4 -

ANHB

22:00 <4> Blackburn Rovers - Bristol thành phố <20> - 3 phần tư -

ANHB

22:00 <18> Cardiff city - Preston North kết thúc <13> - 1/4 -

ANHB

22:00 <11> Coventry - Sheffield Utd <5> +0 -

ANHB

22:00 <9> Millwall - Middlesbrough <8> +1/4 -

ANHL1

22:00 <17> Shrewsbury - Oxford Utd <4> +1/4 -

ANHL1

22:00 <12> Accrington - Charlton Athletic <16> - 1/4 -

ANHL1

22:00 <7> Wycombe - Rotherham Utd <1> +1/4 -

ANHL1

22:00 <21> Morecambe - Cheltenham <14> +0 -

ANHL1

22:00 <3> Milton Keynes Dons - Wigan <2> +0 -

ANHL1

22:00 <20> Wimbledon - Lincoln <18> +1/4 -

ANHL1

22:00 <11> Bolton - Plymouth Argyle <6> - 1/4 -

ANHL1

22:00 <15> Burton Albion - Fleetwood Town <19> - một nửa -

ANHL1

22:00 <23> Doncaster Rovers - Gillingham <22> +1/4 -

ANHL1

22:00 <9> Ipswich - Portsmouth <10> - 1/2 -

ANHL1

22:00 <8> Sheffield Wed. - Cambridge Utd <13> - 1 -

ANHL1

22:00 <5> Sunderland - Crewe Alexandra <24> - 1 1/4 -

ANHL2

22:00 <17> Rochdale - Barrow <22> - một nửa -

ANHL2

22:00 <12> Hartlepool - Leyton Orient <20> - 1/4 -

ANHL2

22:00 <8> Bristol Rovers - Harrogate Town <14> - 50% -

ANHL2

22:00 <7> Swindon - Oldham <23> - ba phần tư -

ANHL2

22:00 <18> Carlisle - Northampton <2> +1/4 -

ANHL2

22:00 <1> Forest Green - Bradford đô thị <15> - 3 phần tư -

ANHL2

22:00 <4> Exeter city - Salford city <11> - 50% -

ANHL2

22:00 <10> Port Vale - Crawley Town <13> - 1/2 -

ANHL2

22:00 <24> Scunthorpe Utd - Colchester Utd <19> +1/4 -

ANHL2

22:00 <21> Stevenage - Newport <6> +1/4 -

ANHL2

22:00 <16> Walsall - Sutton Utd <5> +0 -

TBNB

22:00 <8> Ibiza-Eivissa - Leganes <14> - 1/4 -

TBNB

22:00 <18> Mirandes - Cartagena <7> - 1/4 -

SCOB

22:00 <7> Greenock Morton - Partick Thistle <3> +1/4 -

SCOB

22:00 <8> Hamilton - Dunfermline <10> - 1/4 -

SCOB

22:00 <9> Queen of South - Raith Rovers <5> +1/4 -

SCOB

22:00 <4> Inverness C.T.

Xem thêm: Thế Nào Là “ Lục Phủ Ngũ Tạng ” Khỏe Mạnh? Lục Phủ Ngũ Tạng Là Gì

- Arbroath <2> - 1/4 -

SCO2

22:00 <1> Cove Rangers - Clyde <6> - 1 1/2 -

SCO2

22:00 <10> East Fife - Dumbarton <9> - 1/4 -

SCO2

22:00 <4> Queen"s Park - Alloa Athletic <7> - ba phần tư -

SCO2

22:00 <8> Peterhead - Montrose <3> +1/4 -

SCO2

22:00 <5> Falkirk - Airdrieonians <2> +0 -

NGB

22:00 <11> Krasnodar B - Fakel <2> +1 1/2 -

AZEA

22:00 <5> Sabah FK - Karabakh Agdam <1> +1 1/4 -

BIHA

22:00 <4> Sarajevo - Borac Banja Luka <3> -

NIRA

22:00 <11> Portadown FC - Ballymena Utd <7> +1/2 -

NIRA

22:00 <6> Coleraine - Larne <4> -

NIRA

22:00 <8> Glenavon - Carrick Rangers <10> - 3 phần tư -

ESTA

22:00 <8> Trans Narva - Tammeka Tartu <9> - 1/2 -

LITA

22:00 <6> Suduva - Banga <7> -

LUXA

22:00 <2> Dudelange - Mondorf-les. <10> -

LUXA

22:00 <14> Wiltz - Etzella Ettelbruc <13> -

LUXA

22:00 <1> Progres Niedercorn - UNA Strassen <7> -

MDVA

22:00 <8> FC Floresti - Sfintul Gheorghe <4> -

CYPA

22:00 <7> Omonia Nicosia - Doxa Katokopia <10> - 1 -

CHIA

22:00 <12> Coquimbo Unido - Nublense <2> - 1/4 -

TBNA

22:15 <17> Granada - Elche <14> - 1/4 -

ITB

22:15 <5> Monza - Vicenza <18> - 1 -

ITB

22:15 <6> Benevento - Crotone <19> - 3/4 -

ITB

22:15 <7> Frosinone - Alessandria <16> - ba phần tư -

ITB

22:15 <20> Pordenone - Como <12> - 1/4 -

ITB

22:15 <15> SPAL 1907 - Ascoli <9> - 1/4 -

BIA

22:15 <7> KV Mechelen - Charleroi <6> - 1/4 -

BDNA

22:30 <12> Famalicao - Santa Clara <10> - 1/4 -

BDNA

22:30 <8> Estoril - Portimonense <9> - 1/4 -

HLA

22:30 <18> Sparta Rotterdam - Go Ahead Eagles <11> - 50% -

BULA

22:30 <2> Cska Sofia - Tsarsko Selo <14> - 2 -

RMNA

22:30 <11> Chindia Targoviste - FC U Craiova 1948 <13> +0 -

ALBA

22:45 <5> Partizani Tirana - Egnatia Rrogozhine <7> -

ALBA

22:45 <6> Teuta Durres - Kastrioti Kruje <9> -

KSAA

22:50 <16> Hazm - Dhamak <5> +1/4 -

CAFCL

23:00 Horoya AC - Raja Casablanca -

CAFCL

23:00 Petro de Luanda - Sagrada Esperanca -

TBN3

23:00 Linense - San Fernando +0 -

TBN3

23:00 S.S. Reyes - CD Calahorra - 1/4 -

TBN3

23:00 Andorra FC - Barcelona B - ba phần tư -

TBN3

23:00 Racing Ferrol - Real Union - 1/4 -

PHA

23:00 <11> Montpellier - Nice <2> +1/4 -

NGA

23:00 <6> Lok. Moscow - CSKA Moscow <4> +1/4 -

BLRC

23:00 <9> Dinamo Brest - Vitebsk <4> -

HUNA

23:00 <10> Mezokovesdi SE - Zalaegerzseg <5> - 1/4 -

SRBA

23:00 <4> Radnicki Nis - FK Vojvodina <5> - 1/4 -

TNKA

23:00 <1> Trabzonspor - Goztepe <17> - 1 -

TNKB

23:00 <14> Menemen Bld - Boluspor <10> +1/2 -

AUTA

23:00 <12> SCR Altach - Hartberg <10> +1/4 -

AUTA

23:00 <11> Admira - SV Ried <7> - 1/4 -

PERA

23:00 <1> Alianza Atletico - Uni.San Martin <17> - một nửa -

EGYC

23:00 <11> Ceramica Cleopatra - Ittihad Alexandria <18> -

EGYC

23:00 <17> Ismaily SC - Petrojet Suez <24> -

UAEA

23:15 <2> Al Wahda(UAE) - Al Ain <1> +0 -

ITA3

23:30 Teramo - Montevarchi - 1/4 -

ITA3

23:30 Pontedera - US Fermana - 3 phần tư -

ITA3

23:30 US Olbia - Pescara +1/4 -

ITA3

23:30 Imolese Calcio - Virtus Entella +3/4 -

ITA3

23:30 Pesaro - Grosseto - 3/4 -

POLA

23:30 <9> Piast Gliwice - Lechia GD <4> - 1/4 -

ITA

00:00 <15> Sampdoria - Juventus <4> +3/4 -

POLB

00:00 <8> LKS Lodz - Stomil Olsztyn <16> - 1 -

ISRA

00:00 <6> Hapoel Tel Aviv - Maccabi Netanya <4> +0 -

ISRA

00:00 <7> Hapoel Hadera - Maccabi TA <3> +1 1/4 -

ISRA

00:00 <11> Maccabi P.Tikva - Bnei Sakhnin <5> - 1/4 -

MLTA

00:00 <1> Floriana - Hibernians Paola <2> -

CZEA

00:00 <2> Vik.Plzen - Teplice <14> - 1 50% -

CYPA

00:00 <6> Aris Limassol - Pafos FC <5> +0 -

TSA

00:00 <1> Zurich - St. Gallen <6> - một nửa -

TSB

00:00 <4> Vaduz - SC Kriens <10> - 1 1/4 -

TSB

00:00 <9> Wil 1900 - Neuchatel Xamax <6> - 1/4 -

TSB

00:00 <7> phông - Stade L. Ouchy <5> +0 -

TBNB

00:15 <2> Almeria - Lugo <13> - 1 1/4 -

TBNB

00:15 <12> Las Palmas - Girona <6> - một nửa -

ANHA

00:30 <5> Man Utd - Tottenham <7> - 1/4 -

TBNA

00:30 <7> Villarreal - Celta Vigo <10> - 3/4 -

DUA

00:30 <13> M.gladbach - Hertha Berlin <16> - ba phần tư -

BIA

00:30 <9> Cercle Brugge - Kortrijk <11> - ba phần tư -

BIA

00:30 <16> Zulte-Waregem - Eupen <15> +0 -

ESTA

00:30 <1> Levadia T. - TJK Legion <5> -

HLA

00:45 <10> Groningen - NEC Nijmegen <9> - 50% -

KSAA

00:45 <12> Al Ahli (KSA) - Al Tai <10> - 3/4 -

TBN3

01:00 Celta Vigo II - Tudelano - 1 -

TBN3

01:00 Badajoz - Deportivo +1/2 -

TBN3

01:00 Sabadell - Castellon - 1/4 -

TBN3

01:00 Alcoyano - Linares Deportivo - 3 phần tư -

PHB

01:00 <19> Dunkerque - Pau FC <7> +0 -

PHB

01:00 <2> Paris FC - Niort <9> - ba phần tư -

PHB

01:00 <13> Caen - Toulouse <1> +1/4 -

PHB

01:00 <18> Grenoble - Rodez <16> +0 -

PHB

01:00 <10> Guingamp - Quevilly <17> - 1/2 -

PHB

01:00 <6> Le Havre - Nimes <8> - 1/4 -

PHB

01:00 <11> Amiens - Nancy <20> - một nửa -

PHB

01:00 <14> Valenciennes - Dijon <12> +0 -

BDNA

01:00 <15> Arouca - Pacos Ferreira <11> - 1/4 -

CROA

01:00 <2> NK Osijek - HNK Gorica <6> - 1 -

SRBA

01:00 <3> Cukaricki Belgrade - Backa Topola <6> - 1/4 -

BRASP

01:00 Agua Santa/SP - Santo Andre/SP - 1/4 -

USAA

01:07 new york City - CF Montreal - 1 1/4 -

PERA

01:15 <19> Carlos A. Mannucci - Carlos Stein <15> - 1/4 -

HUNA

01:30 <12> MTK Budapest - Budapest Honved <7> +1/4 -

RMNA

01:30 <1> CFR Cluj - Voluntari <4> - 1 -

USAA

01:37 Columbus Crew - Toronto - 1 -

USAA

01:37 Inter Miami - Los Angeles FC +1/2 -

CAFCL

02:00 ES Setif - Amazulu -

POLA

02:00 <10> Cracovia Krakow - Pogon Szczecin <1> +1/2 -

BIHA

02:00 <6> Siroki Brijeg - NK Posusje <9> -

BRAMG

02:00 <8> Tombense FC/MG - URT/MG <10> -

BRARJ

02:00 <8> Boavista/RJ - Fluminense/RJ <1> +3/4 -

BRARJ

02:00 <5> Portuguesa/RJ - Volta Redonda/RJ <12> - ba phần tư -

BRASP

02:00 Guarani/SP - Ferroviaria/SP - một nửa -

BLVA

02:00 Real Santa Cruz - Always Ready +1 -

BLVA

02:00 CA Palmaflor - Univ de Vinto - ba phần tư -

DUB

02:30 <7> Heidenheim - Wer.Bremen <2> +1/2 -

POLB

02:30 <17> GKS Jastrzebie - Miedz Legnica <1> +1/2 -

TSA

02:30 <7> Sion - Lugano <4> +0 -

BRAMG

02:30 <7> Democrata-GV/MG - America/MG <5> -

BRARS

02:30 <8> Sao Jose PoA/RS - Novo Hamburgo/RS <4> -

BRARS

02:30 <10> Aimore/RS - Sao Luiz/RS <6> -

BRARS

02:30 <5> Brasil Pelotas/RS - Juventude/RS <9> -

BRARS

02:30 <12> Guarany/RS - Internacional/RS <3> -

BRARS

02:30 <7> Caxias/RS - Uniao Fred/RS <11> -

BRARS

02:30 <2> Gremio/RS - Ypiranga/RS <1> -

URUA

02:30 <8> CA Fenix - Boston River <6> - 1/4 -

ITA

02:45 <1> AC Milan - Empoli <13> - 1 một nửa -

SCOC

02:45 <29> Hearts - St. Mirren <37> - 3 phần tư -

BIA

02:45 <14> Oostende - Club Brugge <2> +1 một nửa -

BIB

02:45 <7> Lommel - RWD Molenbeek <2> +1/4 -

TBNA

03:00 <15> Getafe - Valencia <9> - 1/4 -

TBNB

03:00 <16> Malaga - SD Ponferradina <5> +0 -

PHA

03:00 <17> Troyes - Nantes <7> +0 -

HLA

03:00 <14> RKC Waalwijk - Heerenveen <13> +0 -

ARGLC

03:00 Aldosivi - Tigre +1/2 -

ARGLC

03:00 CA Huracan - Godoy Cruz - một nửa -

ARGB

03:00 <37> Flandria - Atletico Rafaela <20> - 1/4 -

ARGB

03:00 <11> Deportivo Madryn - Brown de Adrogue <2> - 1/4 -

ARGB

03:00 <4> Deportivo Riestra - Chaco For Ever <13> +0 -

ARGB

03:00 <12> Quilmes - Sacachispas <29> - 3/4 -

ECUA

03:00 <15> Orense SC - 9 de Octubre <9> +0 -

BDNA

03:30 <18> Belenenses - Boavista <13> +1/4 -

PERA

03:30 <16> Melgar - Alianza Lima <13> - 1/4 -

USAA

03:37 Seattle Sounders - LA Galaxy - 1/4 -

CHIA

04:00 <8> Curico Unido - O Higgins <6> - 1/4 -

PARA

04:00 <5> Sol de America - Resistencia SC <3> - 1/4 -

BRASP

04:30 Corinthians/SP - Ponte Preta/SP - 1 1/4 -

ECUA

04:30 <11> Tecnico Uni. - LDU Quito <5> +1/4 -

URUA

05:00 <15> Defensor SC - Plaza Colonia <11> - 1/4 -

VENA

05:00 <12> Caracas - Zamora Barinas <3> - 50% -

ARGB

05:05 <22> Temperley - Guillermo <6> - 1/4 -

ARGLC

05:15 Sarmiento Junin - Newells Old Boys +0 -

ARGLC

05:15 Rosario Central - Barracas Central - 1 1/4 -

BRARJ

05:30 <10> Bangu/RJ - Flamengo/RJ <2> - 2 1/4 -

URUA

06:00 <7> CA Penarol - Dep. Maldonado <1> -

USB

06:00 Loudoun United - Indy Eleven +0 -

MEXA

06:00 <5> Club Leon - Tigres UANL <3> +1/4 -

PARA

06:15 <6> Guarani CA - General Caballero <9> - 50% -

BRASP

06:30 Inter Limeira/SP - Sao Bernardo/SP - 1/4 -

CHIA

06:30 <14> U. La Calera - Huachipato <9> - 1/4 -

USAA

06:37 Houston Dynamo - Vancouver WC - 3/4 -

BLVA

07:00 Oriente Petrolero - Blooming - 1/4 -

USB

07:00 Memphis 901 - Pittsburgh R. +0 -

USB

07:00 Ch. Battery - FC Tulsa +0 -

USB

07:00 Miami FC - new york RB II - 1 1/4 -

ARGB

07:10 <10> Almirante Brown - Estudiantes BsAs <28> - 1/4 -

ARGLC

07:30 Talleres Cordoba - San Lorenzo - 1/2 -

ARGB

07:30 <31> CA Guemes - San Telmo <35> - 50% -

USB

07:30 Louisville đô thị - Atlanta United II - 1 1/2 -

USAA

07:37 D.C. Utd - Chicago Fire - 1/4 -

USAA

07:37 New England - Real Salt Lake - 3 phần tư -

USAA

07:37

Bài viết liên quan